MCHORO WA MUUNDO WA WIZARA YA KILIMO UMW AGILIAJI MALIASILI NA MIFUGO AGOSTI, 2023

KITENGO CHA TEKNOLOJIA YA KITENGO CHA HABARI
HABARI NA MAWASILIANO MAWASILIANO NA UHUSIANO

TAASISI YA UTAFITI WA KILIMO
NA MIFUGO (ZALIRI)

KITENGO CHA UKAGUZ|I WA
HESABU ZA NDANI

KITENGO CHA SHERIA

WAKALA WA SERIKALI WA
HUDUMA ZA MATREKTA NA
ZANA ZA KILIMO

KITENGO CHA MANUNUZI NA

KITENGO CHA UHASIBU
UONDOAIJI WA MALI ZA

\4

IDARA YA OFISI KUU PEMBA

MAENDELEO
YA MIFUGO DIVISHENI YA

KILIMO NA

DIVISHENI YA DIVISHENI YA DIVISHENI YA DIVISHENI YA DIVISHENI YA UTIBABU DIVISHENI YA
UTAFITI TAKWIMU UENDESHAJI UHANDISI WA UHIFADHI NA WA MIMEA NA UKAGUZI HUDUMA ZA DIVISHENI YA MISITU
UFUATILIAJI NA MIUNDO MBINU YA UENDESHAJI WA MAZAO UZALISHAJI WA

TATHMINI UMWAGILIAJI MAJI MISITU MIFUGO DIVISHENI YA

DIVISHENI YA UHAKIKA UMWAGILIAJI MAJI

IDARA YA MIPANGO IDJAVARYN IDARA YA IDARA YA IDARA YA KILIMO NA
SERA NA UTAFITI UENDESHAIJI UMWAGILIAJI MAJI MISITU UHAKIKA WA CHAKULA
NA UTUMISHI

DIVISHENI YA DIVISHENI YA DIVISHENI YA DIVISHENI YA WA CHAKULA DIVISHENI YA

MAENDELEO YA SERA UTUMISHI UTUMIAJI NA MASHAMBA NA HUDUMA ZA DIVISHENI YA

VITALU VYA UTABIBU WA UENDESHAIJI NA

PSIMAMIAEE DIVISHENI YA ELIMU MIFUGO UTUMISHI

RASILIMALI MICHE

DIVISHENI YA DIVISHENI YA KWA WAKULIMA

MIPANGO YA KISEKTA UTUNZAJI DIVISHENI YA DIVISHENI YA DIVISHENI YA MIPANGO
DIVISHENI YA SERA NA UTAFITI

NA MAENDELEO KUMBUKUMBU WANYAMAPO Ay HUDUMA ZA

UZALISHAJI UGANI

SIRERE NAMAZAC DIVISHENI YA

MAENDELEO YA
MIFUGO




